Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsfók Setbergsskóla

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalheiður J Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is
Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli agnes@hvaleyrarskoli.is
Aldís Ebba Eðvaldsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli aldis@hvaleyrarskoli.is
Anna Elísabet Sævarsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli annas@hvaleyrarskoli.is
Anna Rós Bergsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli annaros@hvaleyrarskoli.is
Arnar Þór Ásgrímsson Stundakennari Hvaleyrarskóli arnar@hvaleyrarskoli.is
Arna Vignisdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli arna@hvaleyrarskoli.is
Auður Sólmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli audurs@hvaleyrarskoli.is
Ásta Lunddal Friðriksdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli asta@hvaleyrarskoli.is
Bergþóra Jónsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli bergthoraj@hvaleyrarskoli.is
Bjarnheiður J Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is
Björk Ægisdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli bjorkaeg@hvaleyrarskoli.is
Bryndís Kolbrún Sigurðardóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli bryndiskolbrun@hvaleyrarskoli.is
Dagur Sigurður Úlfarsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli dagurs@hvaleyrarskoli.is
Díana Björk Olsen Stundakennari Hvaleyrarskóli dianab@hvaleyrarskoli.is
Edda Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli edda@hvaleyrarskoli.is
Elías Kristinn Kristinsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli eliask@hvaleyrarskoli.is
Elínborg Helga Helgadóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli helgah@hvaleyrarskoli.is
Emilía Björg Kofoed-Hansen Námsráðgjafi Hvaleyrarskóli emiliabjorg@hvaleyrarskoli.is
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli emiliath@hvaleyrarskoli.is
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli evad@hvaleyrarskoli.is
Eva Rún Helgadóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli evarun@hvaleyrarskoli.is
Ewa Bielaczyc Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli ewa@hvaleyrarskoli.is
Garðar Sigurðsson Verkefnastjóri Hvaleyrarskóli gardar@hvaleyrarskoli.is
Grétar Birgisson Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gretarb@hvaleyrarskoli.is
Guðbjörg Arnardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli gudbjorga@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Árný Karlsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli gudrunarny@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gudrunh@hvaleyrarskoli.is
Gunnur Baldursdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gunnur@hvaleyrarskoli.is
Hafdís Sigmarsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli hafdis@hvaleyrarskoli.is
Helga Eyja Hrafnkelsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli helgahr@hvaleyrarskoli.is
Hildur Lovísa Rúnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli hildurr@hvaleyrarskoli.is
Hlynur Svan Eiríksson Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli hlynur.svan@hvaleyrarskoli.is
Hrönn Árnadóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli hronna@hvaleyrarskoli.is
Hrönn Gísladóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli hronn@hvaleyrarskoli.is
Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli huldasa@hvaleyrarskoli.is
Hulda Sólveig Jóhannsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli huldasol@hvaleyrarskoli.is
Inga Dóra Ingvadóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ingai@hvaleyrarskoli.is
Inga Oddsdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli ingaodds@hvaleyrarskoli.is
Inga Óskarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ingao@hvaleyrarskoli.is
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli johanna.gudrun@hvaleyrarskoli.is
Karólína Einarsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli karolina@hvaleyrarskoli.is
Kári Þór Birgisson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli karib@hvaleyrarskoli.is
Kolbrún Þormóðsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli kolbrun@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Breiðfjörð Þórsson Stundakennari Hvaleyrarskóli kristinnbr@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Breiðfjörð Þórsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli kristinnbr@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri Hvaleyrarskóli kristinn@hvaleyrarskoli.is
Kristján Bjarnason Stundakennari Hvaleyrarskóli kristjanb@hvaleyrarskoli.is
Kristján Ó Davíðsson Stundakennari Hvaleyrarskóli kristjand@hafnarfjordur.is
Lejla Poroshtica Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli lejlap@hvaleyrarskoli.is
Linda Björk Huldarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli lindah@hvaleyrarskoli.is
Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli malen@hvaleyrarskoli.is
Margrét Eymundardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli margrete@hvaleyrarskoli.is
Margrét Helgadóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli margreth@hvaleyrarskoli.is
Margrét Svanborg Karlsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli margret@hvaleyrarskoli.is
Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli margretyr@hvaleyrarskoli.is
Margrét Össurardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli margretoss@hvaleyrarskoli.is
Marta Gígja Ómarsdóttir Danskennari Hvaleyrarskóli martag@hvaleyrarskoli.is
Nína Björg Bernhöft Salvarardóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hvaleyrarskóli ninabjorg@hvaleyrarskoli.is
Ragnar Óli Ragnarsson Umsjónarmaður fasteigna Hvaleyrarskóli ragnaroli@hvaleyrarskoli.is
Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ragnheidura@hvaleyrarskoli.is
Sif Heiða Guðmundsdóttir Safnstjóri skólasafns Hvaleyrarskóli sif@hvaleyrarskoli.is
Sigríður Helga Aðalsteinsdóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli sigridura@hvaleyrarskoli.is
Sigríður Sólveig Bárðardóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli sigridur@hvaleyrarskoli.is
Sigrún Einarsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hvaleyrarskóli sigrun@hvaleyrarskoli.is
Sigurbjörg Helgudóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli sigurbjorgh@hvaleyrarskoli.is
Sigurborg Hrönn Sævaldsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli sigurborg@hvaleyrarskoli.is
Soffía K Kristjánsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli soffia@hvaleyrarskoli.is
Stefán Arinbjarnarson Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli stefana@hvaleyrarskoli.is
Stefán Petersen Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli stefan@hvaleyrarskoli.is
Steinar Stephensen Deildarstjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli steinar@hvaleyrarskoli.is
Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli svandis@hvaleyrarskoli.is
Svandís Roshni Guðmundsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri í tómstundamiðstöð Hvaleyrarskóli svandisg@hvaleyrarskoli.is
Unnur Lára Bryde Stundakennari Hvaleyrarskóli unnurlara@hafnarfjordur.is
Valeriia Kara Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli valeriiakara@hvaleyrarskoli.is
Wendy Elaine Richards Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli wendy@hvaleyrarskoli.is
Þórður Jón Jóhannesson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli doddi@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Áslaug Harðardóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli thorunn@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Harðardóttir Skrifstofustjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli thorunnha@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Káradóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli thorunnkara@aslandsskoli.is

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is