Starfsfólk Hafnarfjarðar

Hér er hægt að leita að upplýsingum starfsfók Setbergsskóla

Nafn Starfsheiti Deild Netfang
Aðalheiður J Gunnarsdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is
Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli agnes@hvaleyrarskoli.is
Alda Guðrún Áskelsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli aldaa@hvaleyrarskoli.is
Aldís Ebba Eðvaldsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli aldis@hvaleyrarskoli.is
Anna Elísabet Jóhannsdóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hvaleyrarskóli annae@hvaleyrarskoli.is
Anna Elísabet Sævarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli annas@hvaleyrarskoli.is
Anna Kowalska Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli annak@hvaleyrarskoli.is
Anna Rós Bergsdóttir Deildarstjóri Bjargs í Hvaleyrarskóla Hvaleyrarskóli annaros@hvaleyrarskoli.is
Anna Sigríður Sveinbjörnsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli annasi@hvaleyrarskoli.is
Arianna Ferro Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli ariannaf@hvaleyrarskoli.is
Arnar Þór Ásgrímsson Stundakennari Hvaleyrarskóli arnar@hvaleyrarskoli.is
Arna Vignisdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli arna@hvaleyrarskoli.is
Auður Sólmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli audurs@hvaleyrarskoli.is
Axel Axelsson Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli axel@hvaleyrarskoli.is
Ásta Lunddal Friðriksdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli asta@hvaleyrarskoli.is
Bjarnheiður J Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is
Björk Ægisdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli bjorkaeg@hvaleyrarskoli.is
Bryndís Kolbrún Sigurðardóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli bryndiskolbrun@hvaleyrarskoli.is
Daði Freyr Arnarsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli dadia@hvaleyrarskoli.is
Dagur Sigurður Úlfarsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli dagurs@hvaleyrarskoli.is
Díana Björk Olsen Stundakennari Hvaleyrarskóli dianab@hvaleyrarskoli.is
Edda Guðmundsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli edda@hvaleyrarskoli.is
Elías Kristinn Kristinsson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli eliask@hvaleyrarskoli.is
Elvar Freyr Guðnason Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli elvarfreyr@hvaleyrarskoli.is
Emilía Björg Kofoed-Hansen Námsráðgjafi Hvaleyrarskóli emiliabjorg@hvaleyrarskoli.is
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli emiliath@hvaleyrarskoli.is
Eva Rún Helgadóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli evarun@hafnarfjordur.is
Ewa Bielaczyc Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli ewa@hvaleyrarskoli.is
Grétar Birgisson Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gretarb@hvaleyrarskoli.is
Guðbjörg Arnardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli gudbjorga@hvaleyrarskoli.is
Guðmundur Ingi Bjarnason Stundakennari Hvaleyrarskóli gudmundurb@hvaleyrarskoli.is
Guðmundur Ingi Bjarnason Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli gudmundurb@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Árný Karlsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli gudrunarny@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gudrunh@hvaleyrarskoli.is
Gunnur Baldursdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli gunnur@hvaleyrarskoli.is
Hafdís Arna Sigurðardóttir Leiðbeinandi í grunnskóla Hvaleyrarskóli hafdisarna@hvaleyrarskoli.is
Hafdís Sigmarsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli hafdis@hvaleyrarskoli.is
Hafsteinn Jökulll Brynjólfsson Stundakennari Hvaleyrarskóli hafsteinnj@hvaleyrarskoli.is
Hákon Atli Hallfreðsson Stundakennari Hvaleyrarskóli hakonatli@hvaleyrarskoli.is
Helga Eyja Hrafnkelsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli helgahr@hvaleyrarskoli.is
Hildur Lovísa Rúnarsdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli hildurr@hvaleyrarskoli.is
Hlynur Svan Eiríksson Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli hlynure@hvaleyrarskoli.is
Hrefna Ósk Hálfdánardóttir Deildarstjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli
Hrönn Árnadóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli hronna@hvaleyrarskoli.is
Hrönn Gísladóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli hronn@hvaleyrarskoli.is
Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi Hvaleyrarskóli huldasa@hvaleyrarskoli.is
Inga Oddsdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli ingaodds@hvaleyrarskoli.is
Inga Óskarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ingao@hvaleyrarskoli.is
Inga Vala Jónsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli ingavala@hvaleyrarskoli.is
Jóel Ingi Sæmundsson Leiðbeinandi í grunnskóla Hvaleyrarskóli joels@hvaleyrarskoli.is
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli johanna.gudrun@hvaleyrarskoli.is
Karólína Einarsdóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli karolina@hvaleyrarskoli.is
Kári Þór Birgisson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli karib@hvaleyrarskoli.is
Kolbrún Þormóðsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli kolbrun@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Breiðfjörð Þórsson Stundakennari Hvaleyrarskóli kristinnbr@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri Hvaleyrarskóli kristinn@hvaleyrarskoli.is
Kristján Bjarnason Stundakennari Hvaleyrarskóli kristjanb@hvaleyrarskoli.is
Kristján Ó Davíðsson Stundakennari Hvaleyrarskóli kristjand@hvaleyrarskoli.is
Lejla Poroshtica Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli lejlap@hvaleyrarskoli.is
Linda Björk Huldarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli lindah@hvaleyrarskoli.is
Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli malen@hvaleyrarskoli.is
Margrét Erla Sigríðardóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli margretsig@hvaleyrarskoli.is
Margrét Svanborg Karlsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli margret@hvaleyrarskoli.is
Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli margretyr@hvaleyrarskoli.is
Margrét Össurardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli margretoss@hvaleyrarskoli.is
Nína Björg Bernhöft Salvarardóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ninabjorg@hvaleyrarskoli.is
Ragnar Óli Ragnarsson Umsjónarmaður fasteigna Hvaleyrarskóli ragnaroli@hvaleyrarskoli.is
Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli ragnheidura@hvaleyrarskoli.is
Rebekka Sif Stefánsdóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli rebekkass@hvaleyrarskoli.is
Sif Guðmundsdóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli sifgu@hafnarfjordur.is
Sif Heiða Guðmundsdóttir Safnstjóri skólasafns Hvaleyrarskóli sif@hvaleyrarskoli.is
Sigríður Helga Aðalsteinsdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu í grunnskóla Hvaleyrarskóli sigridura@hvaleyrarskoli.is
Sigríður Sólveig Bárðardóttir Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli sigridur@hvaleyrarskoli.is
Sigrún Einarsdóttir Aðstoðarskólastjóri Hvaleyrarskóli sigrun@hvaleyrarskoli.is
Sigrún Einarsdóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli
Sigurbjörg Helgudóttir Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli sigurbjorgh@hvaleyrarskoli.is
Sigurborg Hrönn Sævaldsdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli sigurborg@hvaleyrarskoli.is
Soffía K Kristjánsdóttir Sérkennari Hvaleyrarskóli soffia@hvaleyrarskoli.is
Stefán Arinbjarnarson Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli stefana@hvaleyrarskoli.is
Stefán Petersen Grunnskólakennari Hvaleyrarskóli stefan@hvaleyrarskoli.is
Steinar Stephensen Deildarstjóri stigs í grunnskóla Hvaleyrarskóli steinar@hvaleyrarskoli.is
Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli svandis@hvaleyrarskoli.is
Svandís Roshni Guðmundsdóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli svandisg@hvaleyrarskoli.is
Svandís Roshni Guðmundsdóttir Aðstoðardeildarstjóri tómstundamiðstöðvar Hvaleyrarskóli svandisg@hvaleyrarskoli.is
Unnur Lára Bryde Stundakennari Hvaleyrarskóli unnurlara@hafnarfjordur.is
Valeriia Kara Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli valeriiakara@hvaleyrarskoli.is
Valgeir Jens Guðmundsson Deildarstjóri UT í grunnskóla Hvaleyrarskóli valgeirj@hvaleyrarskoli.is
Wedyan Al-Shamari Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli wedyan@hvaleyrarskoli.is
Wendy Elaine Richards Umsjónarkennari Hvaleyrarskóli wendy@hvaleyrarskoli.is
Þórður Jón Jóhannesson Skóla- og frístundaliði Hvaleyrarskóli doddi@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Áslaug Harðardóttir Deildarstjóri UT í grunnskóla Hvaleyrarskóli thorunn@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Harðardóttir Skrifstofustjóri í grunnskóla Hvaleyrarskóli thorunnha@hvaleyrarskoli.is
Þórunn Káradóttir Stundakennari Hvaleyrarskóli thorunnkara@aslandsskoli.is

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is