Starfsfólk


Aðalheiður Gunnarsdóttir  Stuðningsfulltrúi - er í leyfi

adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is 

Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi 

agnes@hvaleyrarskoli.is 

Alda Guðrún Áskelsdóttir Deildarstjóri hælisleitenda (Bjarg)  aldaa@hvaleyrarskoli.is  
Andrea Németh Íþrótta-/sundkennari - er í fæð.orlofi

andrean@hvaleyrarskoli.is

 Anna Elísabet Jóhannsdóttir Umsjónarkennari/leiðbeinandi annae@hvaleyrarskoli.is 
Anna Elísabet Sævarsdóttir Umsjónarkennari annas@hvaleyrarskoli.is
 Anna Sigríður Sveinbjörnsdóttir Sérkennari - er í leyfi annasi@hvaleyrarskoli.is
 Arianna Ferro Sviðslistirariannaf@hvaleyrarskoli.is
Arna Vignisdóttir Textílkennari  arna@hvaleyrarskoli.is 
Auður Sólmundsdóttir Sérkennari audurs@hvaleyrarskoli.is
Axel Axelsson Umsjónarkennari axel@hvaleyrarskoli.is
Ásdís Steingrímsdóttir Grunnskólakennariasdiss@hvaleyrarskoli.is
Áskell Dagur Arason Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar
 askella@hvaleyrarskoli.is
Bjarnheiður J. Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is 

Björk Ægisdóttir  Umsjónarkennari bjorkaeg@hvaleyrarskoli.is
Dagný Kára Magnúsdóttir Skóla- og frístundaliði dagnyk@hafnarfjordur.is
Dagur Sigurður Úlfarsson  Skóla- og frístundaliði  dagurs@hvaleyrarskoli.is
Edda Guðmundsdóttir Umsjónarkennari  edda@hvaleyrarskoli.is
Einar Karl Ágústsson Stuðningsfulltrúi einarkarl@hvaleyrarskoli.is
Elías Kristinn Kristinsson Leiðbeinandi eliask@hvaleyrarskoli.is
Elísa Ýr Halldórsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri tómstundamiðstöðvar elisah@hvaleyrarskoli.is
Ellen Dröfn Gunnarsdóttir Umsjónarkennari ellengu@hvaleyrarskoli.is
Elsa Rut Leifsdóttir Skóla- og frístundaliði elsarut@hafnarfjordur.is
Elvar Freyr Guðnason Skóla- og frístundaliði  elvarfreyr@hvaleyrarskoli.is
Emilía Björg Kofoed Hansen  Náms- og starfsráðgjafi  emiliabjorg@hvaleyrarskoli.is  
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari emiliath@hvaleyrarskoli.is
Ewa Karolina Bielaczyc Skóla- og frístundaliði

ewa@hvaleyrarskoli.is

Grétar Birgisson Umsjónarkennari  gretarb@hvaleyrarskoli.is
Guðmundur Ingi Bjarnason Skóla- og frístundaliði gudmundurb@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari - er í leyfi

gudrunh@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Árný Karlsdóttir Tónmenntakennari  gudrunarny@hvaleyrarskoli.is
Gunnur Baldursdóttir Grunnskólakennari

gunnur@hvaleyrarskoli.is 

Hafdís Sigmarsdóttir Myndmenntakennari 

hafdis@hvaleyrarskoli.is 

Hafdís Arna Sigurðardóttir Leiðbeinandi  hafdisarna@hvaleyrarskoli.is 
Heiðar Þór Jónsson Skóla- og frístundaliði heidarthor@hvaleyrarskoli.is
Helga Eyja Hrafnkelsdóttir Náttúrufræðikennari 

helgahr@hvaleyrarskoli.is 

Hildur Lovísa Rúnarsdóttir Stuðningsfulltrúi   hildurr@hvaleyrarskoli.is  
Hilmar Trausti Arnarsson Íþrótta-/sundkennari hilmartrausti@hvaleyrarskoli.is 
Hlynur Svan Eiríksson Sérkennari hlynur.svan@hvaleyrarskoli.is
Hrefna Ósk Hálfdánardóttir  Leiðbeinandi íþróttir/sund  hrefnaosk@hvaleyrarskoli.is
Hrönn Árnadóttir Umsjónarkennari - er í leyfi hronna@hvaleyrarskoli.is  
Hrönn Gísladóttir Afgreiðsla

hrönn@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi

huldasa@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Íris Sigursveinsdóttir Þroskaþjálfi huldairis@hvaleyrarskoli.is
Inga Vala Jónsdóttir Sérkennari / ÍSAT ingavala@hvaleyrarskoli.is
Inga Oddsdóttir Skóla- og frístundaliði ingaodds@hvaleyrarskoli.is
Inga Óskarsdóttir  Umsjónarkennari ingao@hvaleyrarskoli.is
Íris Ómarsdóttir Hjaltalín Skólahjúkrunarfræðingur - er í leyfi hvaleyrarskoli@heilsugaeslan.is
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði 

johanna.gudrun@hvaleyrarskoli.is

Jórunn Halldórsdóttir Skóla- og frístundaliði jorunn@hvaleyrarskoli.is
Kári Þór Birgisson Skóla- og frístundaliði karib@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri kristinn@hvaleyrarskoli.is
Kristín Erla Halldórsdóttir Skóla- og frístundaliði  kristine@hvaleyrarskoli.is
Kristín Guðnadóttir  Sérkennari kristing@hvaleyrarskoli.is
Kristjana Sæmundsdóttir Sérkennari / ÍSAT kristjanas@hvaleyrarskoli.is
Lejla Poroshtica Skóla- og frístundaliði lejlap@hvaleyrarskoli.is
Linda Björk Huldarsdóttir Umsjónarkennari lindah@hvaleyrarskoli.is
Linda Dögg Þrastardóttir Skóla- og frístundaliði lindat@hvaleyrarskoli.is
Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari 

malen@hvaleyrarskoli.is

Margrét Heiða Magnúsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar -        í fæðingarorlofi

margretm@hvaleyrarskoli.is

Margrét Karlsdóttir Umsjónarkennari 

margret@hvaleyrarskoli.is

Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari - í leyfi

margretyr@hvaleyrarskoli.is

Margrét Össurardóttir Umsjónarkennari / heimilisfræðikennari margretoss@hvaleyrarskoli.is
María Elín Guðbrandsdóttir Umsjónarkennari mariag@hvaleyrarskoli.is
Marzena Szczesna Skóla- og frístundaliði marzena@hvaleyrarskoli.is
Nína Björg Bernhöft Salvarardóttir Umsjónarkennari  ninabjorg@hvaleyrarskoli.is
Ólafía Linberg Jensdóttir  Umsjónarkennari olafial@hvaleyrarskoli.is
Ólafía Rósbjörg Ingólfsdóttir Sérkennari olafia@hvaleyrarskoli.is
Páll Sigurður Sigurðsson Skóla- og frístundaliði pallsig@hvaleyrarskoli.is
Ragnar Óli Ragnarsson Umsjónarmaður fasteigna ragnaroli@hvaleyrarskoli.is
Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari 

ragnheidura@hvaleyrarskoli.is

Ruta Stundzaite Skóla- og frístundaliði rutas@hvaleyrarskoli.is
Sif Heiða Guðmundsdóttir Bókasafnsfræðingur 

sif@hvaleyrarskoli.is

Sigríður Helga Aðalsteinsdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu  sigridura@hvaleyrarskoli.is
Sigrún Einarsdóttir  Aðstoðarskólastjóri / Deildarstjóri elsta stigs
sigrun@hvaleyrarskoli.is 
Sigurbjörg Helgudóttir Skóla- og frístundaliði sigurbjorgh@hvaleyrarskoli.is
Sólrún Dröfn Þorgrímsdóttir Sálfræðingur solrundrofn@hafnarfjordur.is
Stefán Arinbjarnarson Umsjónarkennari  stefana@hvaleyrarskoli.is
Stefán E. Petersen Smíða- / tónmenntakennari 

stefan@hvaleyrarskoli.is 

Steinar Ó. Stephensen Deildarstjóri mið- og yngsta stigs

steinar@hvaleyrarskoli.is 

Stella Eðvaldsdóttir Leiðbeinandi stellae@hvaleyrarskoli.is 
Susanne Elisabeth Bruynzeel Myndmenntakennari susanne@hvaleyrarskoli.is
Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari 

svandis@hvaleyrarskoli.is

Svandís Roshni Guðmundsdóttir Aðstoðardeildarstjóri tómstundamiðstöðvar - í fæðingarorlofi  svandisg@hvaleyrarskoli.is  
Tinna Líf Baldvinsdóttir Leiðbeinandi tinnalif@hvaleyrarskoli.is
Tinna Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði  tinnas@hvaleyrarskoli.is
Valeriia Kara Skóla- og frístundaliði  valeriiakara@hvaleyrarskoli.is
Valgeir Jens Guðmundsson Tölvuumsjón valgeirj@hvaleyrarskoli.is
Vilhjálmur Skúli Steinarsson Íþrótta- / sundkennari vilhjalmur@hvaleyrarskoli.is 
Wedyan-Al-Shammari Skóla- og frístundaliði wedyana@hvaleyrarskoli.is
Wendy Richards Umsjónarkennari

wendy@hvaleyrarskoli.is

Þórður Jón Jóhannesson Leiðbeinandi

doddi@hvaleyrarskoli.is

Þórunn Áslaug Harðardóttir Deildarstjóri UT - er í fæðingarorlofi thorunn@hvaleyrarskoli.is 
Þórunn Harðardóttir Skrifstofustjóri

thorunnha@hvaleyrarskoli.is 

Ægir Magnússon Sérkennari aegirm@hvaleyrarskoli.is

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is