Starfsfólk


Aðalheiður Gunnarsdóttir  Stuðningsfulltrúi

adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is 

Aðalheiður Skarphéðinsdóttir Myndmenntakennari 

adalheidur@hvaleyrarskoli.is 

Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi 

agnes@hvaleyrarskoli.is 

Alda Guðrún Áskelsdóttir  Sérkennari   aldaa@hvaleyrarskoli.is  
Aldís Ebba Eðvaldsdóttir Deildarstjóri sérkennslu 

aldis@hvaleyrarskoli.is 

Andrea Németh Íþrótta-/sundkennari

andrean@hvaleyrarskoli.is

Anna Margrét Stefánsdóttir  Sérkennari  annastef@hvaleyrarskoli.is
Anna Rós Bergsdóttir Deildarstjóri hælisleitenda (Bjarg)  annaros@hvaleyrarskoli.is 
Arna Vignisdóttir Textílkennari  arna@hvaleyrarskoli.is 
Arndís Jóna Vigfúsdóttir  Ipadmál  arndis@hvaleyrarskoli.is
Auður Sólmundsdóttir Umsjónarkennari audurs@hvaleyrarskoli.is
Ásta Friðriksdóttir Skólaliði 

asta@hvaleyrarskoli.is 

Bergsteinn Gunnarsson Umsjónarkennari  bergsteinng@hvaleyrarskoli.is    
Bjarnheiður J. Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is 

Björk Ægisdóttir  Leiðbeinandi/umsjón  bjorkaeg@hvaleyrarskoli.is
Edda Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

edda@hvaleyrarskoli.is 

Einar Karl Ágústsson  Stuðningsfulltrúi einarkarl@hvaleyrarskoli.is
Einar Ingi Magnússon Sálfræðingur 

einari@hafnarfjordur.is

Elínborg Helga Helgadóttir Skólaliði/Frístundaleiðbeinandi helgah@hvaleyrarskoli.is  
Elísa Snæbjörnsdóttir Sérkennari elisa@hvaleyrarskoli.is
Elva Brá Jensdóttir Umsjónarkennari  elvabra@hvaleyrarskoli.is 
Emilía Björg Kofoed Hansen  Náms- og starfsráðgjafi  emiliabjorg@hvaleyrarskoli.is  
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari emiliath@hvaleyrarskoli.is
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir Umsjónarkennari evad@hvaleyrarskoli.is
Friðþjófur Blöndal Frístundaleiðbeinandi fridthjofurb@hvaleyrarskoli.is 
Grétar Birgisson Umsjónarkennari 

gretarb@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari

gudrunh@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Árný Karlsdóttir Tónmenntakennari gudrunarny@hvaleyrarskoli.is
Gunnur Baldursdóttir Umsjónarkennari 

gunnur@hvaleyrarskoli.is 

Hafdís Sigmarsdóttir Myndmenntakennari 

hafdis@hvaleyrarskoli.is 

Helena Björk Rúnarsdóttir  Stuðningsfulltrúi helena@hvaleyrarskoli.is  
Helga Eyja Hrafnkellsdóttir Náttúrufræðikennari 

helgahr@hvaleyrarskoli.is 

Helga Konráðsdóttir Námsráðgjafi - er í leyfi helgak@hvaleyrarskoli.is
Hildur Lovísa Rúnarsdóttir Stuðningsfulltrúi  hildurr@hvaleyrarskoli.is  
Hilmar Trausti Arnarsson  Íþrótta-/sundkennari hilmartrausti@hvaleyrarskoli.is 
Hjördís Hera Hauksdóttir Leiklistarkennari/forfallakennari - fæðingarorlof

hjördish@hvaleyrarskoli.is 

Hrönn Árnadóttir Umsjónarkennari  hronna@hvaleyrarskoli.is  
Hrönn Gísladóttir Afgreiðsla 

hrönn@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi

huldasa@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sólveig Jóhannsdóttir Umsjónarkennari 

huldasol@hvaleyrarskoli.is  

Hulda Íris Sigursveinsdóttir  Þroskaþjálfi huldairis@hvaleyrarskoli.is
Inga Vala Jónsdóttir  Umsjónarkennari ingavala@hvaleyrarskoli.is
Inga Oddsdóttir Skólaliði ingaodds@hvaleyrarskoli.is
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skólaliði 

johanna.gudrun@hvaleyrarskoli.is

Jórunn Halldórsdóttir Skólaliði  jorunn@hvaleyrarskoli.is
Karlotta Dögg Skagfield Jónasdóttir Frístundaleiðbeinandi  karlottad@hvaleyrarskoli.is
Kolbrún Þormóðsdóttir Umsjónarkennari

kolbrun@hvaleyrarskoli.is

Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri kristinn@hvaleyrarskoli.is
Kristjana Sæmundsdóttir Umsjónarkennari 

kristjanas@hvaleyrarskoli.is

Kristján Bjarnason Forfallakennari 

krisjanb@hvaleyrarskoli.is

Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari 

malen@hvaleyrarskoli.is

Marfríður Hrund Smáradóttir Sérkennari  mara@hvaleyrarskoli.is
Margrét Heiða Magnúsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar

margretm@hvaleyrarskoli.is

Margrét Karlsdóttir Umsjónarkennari 

margret@hvaleyrarskoli.is

Margrét Eymundardóttir Myndmenntakennari  margrete@hvaleyrarskoli.is
Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari 

margretyr@hvaleyrarskoli.is

Margrét Össurardóttir Heimilisfræðikennari margretoss@hvaleyrarskoli.is
Marta Gígja Ómarsdóttir Danskennari 

martag@hvaleyrarskoli.is

Maryam Holton Leiðbeinandi  maryamh@hvaleyrarskoli.is
Marzena Szczesna  Skólaliði/Frístundaleiðbeinandi marzena@hvaleyrarskoli.is
nína Björg Bernhöft Salvarardóttir Leiðbeinandi/umsjón  ninabjorg@hvaleyrarskoli.is
Ólafía Rósbjörg Ingólfsdóttir  Sérkennari   olafia@hvaleyrarskoli.is
Páll Sigurður Sigurðsson  Frístundaleiðbeinandi pallsig@hvaleyrarskoli.is
Ragnar Óli Ragnarsson  Umsjónarmaður fasteigna ragnaroli@hvaleyrarskoli.is
Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari 

ragnheidura@hvaleyrarskoli.is

Ruta Stundzaite Skólaliði/frístundaleiðbeinandi  rutas@hvaleyrarskoli.is
Sif Heiða Guðmundsdóttir Bókasafnsfræðingur 

sif@hvaleyrarskoli.is

Sigríður Bárðardóttir Umsjónarkennari 

sigridur@hvaleyrarskoli.is

Sigrún Einarsdóttir  Aðstoðarskólastjóri/Deildarstjóri elsta stigs
sigrun@hvaleyrarskoli.is 
Sigrún Ögmundsdóttir Skólahjúkrunarfræðingur  hvaleyrarskoli@heilsugaeslan.is 
Sigurborg Hrönn Sævaldsdóttir Umsjónarkennari 

sigurborg@hvaleyrarskoli.is

Soffía Kr. Kristjánsdóttir Sérkennari 

soffia@hvaleyrarskoli.is 

Stefán E. Petersen Smíða-/tónmenntakennari 

stefan@hvaleyrarskoli.is 

Steinar Ó. Stephensen Deildarstjóri mið- og yngsta stigs

steinar@hvaleyrarskoli.is 

Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari 

svandis@hvaleyrarskoli.is

Svandís Roshni Guðmundsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri tómstundamiðstöðvar  svandisg@hvaleyrarskoli.is  
Særún Valdís Kristmundsdóttir  Frístundaleiðbeinandi-leyfi saerunv@hvaleyrarskoli.is 
Úlfhildur Helga Guðbjartsdóttir Tölvu-/textílkennari/tölvuumsjón 

ulla@hvaleyrarskoli.is 

Vilhjálmur Skúli Steinarsson  Íþrótta-/sundkennari vilhjalmur@hvaleyrarskoli.is 
Wendy Richards Umsjónarkennari

wendy@hvaleyrarskoli.is

Zoltán Kiss Skólaliði zoltan@hvaleyrarskoli.is
Zulaja Johnston da Cruz  Sérkennari zulaja@hvaleyrarskoli.is
Þórdís Silja Pálsdóttir  Frístundaleiðbeinandi thordisp@hvaleyrarskoli.is 

Þórunn Áslaug Harðardóttir Deildarstjóri UT - fæðingarorlof  thorunn@hvaleyrarskoli.is 
Þórunn Harðardóttir Skólaritari

thorunnha@hvaleyrarskoli.is 

Ægir Magnússon Sérkennari aegirm@hvaleyrarskoli.is

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is