Starfsfólk


Aðalheiður Gunnarsdóttir  Stuðningsfulltrúi

adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is 

Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi 

agnes@hvaleyrarskoli.is 

Alda Guðrún Áskelsdóttir  Sérkennari   aldaa@hvaleyrarskoli.is  
Aldís Ebba Eðvaldsdóttir Sérkennari/ÍSAT

aldis@hvaleyrarskoli.is 

Andrea Németh Íþrótta-/sundkennari

andrean@hvaleyrarskoli.is

Anna Elísabet Sævarsdóttir  Umsjónarkennari annas@hvaleyrarskoli.is
Anna Rós Bergsdóttir Deildarstjóri hælisleitenda (Bjarg)  annaros@hvaleyrarskoli.is 
Arna Vignisdóttir Textílkennari  arna@hvaleyrarskoli.is 
Auður Sólmundsdóttir Umsjónarkennari audurs@hvaleyrarskoli.is
Ásta Friðriksdóttir Skólaliði 

asta@hvaleyrarskoli.is 

Bergþóra Jónsdóttir Sérkennari  bergthoraj@hvaleyrarskoli.is
Bjarnheiður J. Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is 

Björk Ægisdóttir  Umsjónarkennari bjorkaeg@hvaleyrarskoli.is
Bryndís Kolbrún Sigurðardóttir Sérkennari

bryndiskolbrun@hvaleyrarskoli.is

Dagný Kára Magnúsdóttir  Tómstundaleiðbeinandi dagnyk@hafnarfjordur.is
Edda Guðmundsdóttir  Umsjónarkennari  edda@hvaleyrarskoli.is
Einar Karl Ágústsson  Stuðningsfulltrúi einarkarl@hvaleyrarskoli.is
Elías Kristinn Kristinsson  Tómstundaleiðbeinandi eliask@hvaleyrarskoli.is
Elínborg Helga Helgadóttir Skóla- og frístundaliði helgah@hvaleyrarskoli.is  
Elísa Snæbjörnsdóttir Sérkennari elisa@hvaleyrarskoli.is
Elsa Rut Leifsdóttir  Tómstundaleiðbeinandi elsarut@hafnarfjordur.is
Emilía Björg Kofoed Hansen  Náms- og starfsráðgjafi  emiliabjorg@hvaleyrarskoli.is  
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari emiliath@hvaleyrarskoli.is
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir Sérkennari/ÍSAT evad@hvaleyrarskoli.is
Ewa Karolina Bielaczyc Skóla- og frístundaliði

ewa@hvaleyrarskoli.is

 Garðar Sigurðsson  Verkefnastjóri tæknimála gardar@hvaleyrarskoli.is
 Grétar Birgisson  Umsjónarkennari  gretarb@hvaleyrarskoli.is
 Guðbjörg Arnardóttir  Forfallakennsla/ÍSAT gudbjorga@hvaleyrarskoli.is
Guðmundur Ingi Bjarnason  Tómstundaleiðbeinandi gudmundurb@hvaleyrarskoli.is
Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari

gudrunh@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Árný Karlsdóttir Tónmenntakennari gudrunarny@hvaleyrarskoli.is
Gunnur Baldursdóttir Umsjónarkennari

gunnur@hvaleyrarskoli.is 

Hafdís Sigmarsdóttir Myndmenntakennari 

hafdis@hvaleyrarskoli.is 

Heiðar Þór Jónsson  Tómstundaleiðbeinandi heidarthor@hvaleyrarskoli.is
Helga Eyja Hrafnkellsdóttir Náttúrufræðikennari 

helgahr@hvaleyrarskoli.is 

Hildur Lovísa Rúnarsdóttir Stuðningsfulltrúi   hildurr@hvaleyrarskoli.is  
Hilmar Trausti Arnarsson  Íþrótta-/sundkennari hilmartrausti@hvaleyrarskoli.is 
Hlynur Svan Eiríksson Forfallakennsla/ÍSAT hlynur.svan@hvaleyrarskoli.is
Hrönn Árnadóttir Umsjónarkennari  hronna@hvaleyrarskoli.is  
Hrönn Gísladóttir Afgreiðsla 

hrönn@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi

huldasa@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sólveig Jóhannsdóttir Umsjónarkennari 

huldasol@hvaleyrarskoli.is  

Hulda Íris Sigursveinsdóttir  Þroskaþjálfi huldairis@hvaleyrarskoli.is
Inga Dóra Ingvadóttir Umsjónarkennari  ingai@hvaleyrarskoli.is
Inga Vala Jónsdóttir Umsjónarkennari ingavala@hvaleyrarskoli.is
Inga Oddsdóttir Skóla- og frístundaliði ingaodds@hvaleyrarskoli.is
Inga Óskarsdóttir  Umsjónarkennari ingao@hvaleyrarskoli.is
Íris Ómarsdóttir Hjaltalín  Skólahjúkrunarfræðingur - er í leyfi hvaleyrarskoli@heilsugaeslan.is
Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði 

johanna.gudrun@hvaleyrarskoli.is

Jórunn Halldórsdóttir Skóla- og frístundaliði jorunn@hvaleyrarskoli.is
Karólína Einarsdóttir  Myndmenntakennari karolina@hvaleyrarskoli.is
Kolbrún Þormóðsdóttir Kennari

kolbrun@hvaleyrarskoli.is

Kristinn Breiðfjörð Þórsson  Skóla- og frístundaliði kristinnbr@hvaleyrarskoli.is
Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri kristinn@hvaleyrarskoli.is
Kristján Bjarnason Forfallakennari 

krisjanb@hvaleyrarskoli.is

 Lejla Poroshtica  Skóla- og frístundaliði  lejlap@hvaleyrarskoli.is
Linda Björk Huldarsdóttir Umsjónarkennari lindah@hvaleyrarskoli.is
Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari 

malen@hvaleyrarskoli.is

Margrét Heiða Magnúsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar

margretm@hvaleyrarskoli.is

Margrét Karlsdóttir Umsjónarkennari 

margret@hvaleyrarskoli.is

Margrét Eymundardóttir Myndmenntakennari - í leyfi  margrete@hvaleyrarskoli.is
Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari 

margretyr@hvaleyrarskoli.is

Margrét Össurardóttir Heimilisfræðikennari margretoss@hvaleyrarskoli.is
Marta Gígja Ómarsdóttir Danskennari 

martag@hvaleyrarskoli.is

Marzena Szczesna Skóla- og frístundaleiðbeinandi marzena@hvaleyrarskoli.is
Nanna Rakel Ólafsdóttir  Skólahjúkrunarfræðingur hvaleyrarskoli@heilsugaeslan.is 
Nína Björg Bernhöft Salvarardóttir Leiðbeinandi/umsjón  ninabjorg@hvaleyrarskoli.is
Ólafía Rósbjörg Ingólfsdóttir  Sérkennari olafia@hvaleyrarskoli.is
Páll Sigurður Sigurðsson  Skóla- og frístundaliði pallsig@hvaleyrarskoli.is
Ragnar Óli Ragnarsson  Umsjónarmaður fasteigna ragnaroli@hvaleyrarskoli.is
Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari 

ragnheidura@hvaleyrarskoli.is

Ruta Stundzaite Skóla- og frístundaliði - er í leyfi  rutas@hvaleyrarskoli.is
Sif Heiða Guðmundsdóttir Bókasafnsfræðingur 

sif@hvaleyrarskoli.is

Sigríður Bárðardóttir Umsjónarkennari 

sigridur@hvaleyrarskoli.is

Sigríður Helga Aðalsteinsdóttir Deildarstjóri stoðþjónustu  sigridura@hvaleyrarskoli.is
Sigrún Einarsdóttir  Aðstoðarskólastjóri/Deildarstjóri elsta stigs
sigrun@hvaleyrarskoli.is 
Sigurbjörg Helgudóttir  Skóla- og frístundaliði sigurbjorgh@hvaleyrarskoli.is
Sigurborg Hrönn Sævaldsdóttir Sérkennari

sigurborg@hvaleyrarskoli.is

Silja Rut Jónsdóttir  Sálfræðingur siljarut@hafnarfjordur.is
Soffía Kr. Kristjánsdóttir Sérkennari 

soffia@hvaleyrarskoli.is 

Stefán Arinbjarnarson Umsjónarkennari  stefana@hvaleyrarskoli.is
Stefán E. Petersen Smíða-/tónmenntakennari 

stefan@hvaleyrarskoli.is 

Steinar Ó. Stephensen Deildarstjóri mið- og yngsta stigs

steinar@hvaleyrarskoli.is 

Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari - er í leyfi

svandis@hvaleyrarskoli.is

Svandís Roshni Guðmundsdóttir Aðstoðarverkefnastjóri tómstundamiðstöðvar  svandisg@hvaleyrarskoli.is  
Tinna Sigurðardóttir Skóla- og frístundaliði  tinnas@hvaleyrarskoli.is
Valeriia Kara Skóla- og frístundaliði  valeriiakara@hvaleyrarskoli.is
Vilhjálmur Skúli Steinarsson  Íþrótta-/sundkennari vilhjalmur@hvaleyrarskoli.is 
Wendy Richards Umsjónarkennari

wendy@hvaleyrarskoli.is

Zoltán Kiss Skóla- og frístundaliði - er í leyfi zoltan@hvaleyrarskoli.is
 Þórður Jón Jóhannesson Skóla- og frístundaliði

doddi@hvaleyrarskoli.is

Þórunn Áslaug Harðardóttir Deildarstjóri UT  thorunn@hvaleyrarskoli.is 
Þórunn Harðardóttir Skrifstofustjóri

thorunnha@hvaleyrarskoli.is 

Ægir Magnússon Sérkennari aegirm@hvaleyrarskoli.is

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is