Starfsfólk


Aðalheiður Gunnarsdóttir  Stuðningsfulltrúi

adalheidur.gunn@hvaleyrarskoli.is 

Aðalheiður Skarphéðinsdóttir Myndmenntakennari 

adalheidur@hvaleyrarskoli.is 

Agnes Ægisdóttir Stuðningsfulltrúi 

agnes@hvaleyrarskoli.is 

Aldís Ebba Eðvaldsdóttir Deildarstjóri sérkennslu 

aldis@hvaleyrarskoli.is 

Andrea Németh Íþrótta-/sundkennari 

andrean@hvaleyrarskoli.is 

Anna Rós Bergsdóttir Deildarstjóri hælisleitenda (Bjarg)  annaros@hvaleyrarskoli.is 

Arna Vignisdóttir Textílkennari  arna@hvaleyrarskoli.is 

Auður Brynjarsdóttir  Umsjónarkennari audur@hvaleyrarskoli.is
 
Ásta Friðriksdóttir Skólaliði 

asta@hvaleyrarskoli.is 

Bjarnheiður J. Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

bjarnheidur@hvaleyrarskoli.is 

Edda Guðmundsdóttir Umsjónarkennari 

edda@hvaleyrarskoli.is 

Einar Karl Ágústsson  Stuðningsfulltrúi  einarkarl@hvaleyrarskoli.is

Einar Ingi Magnússon Sálfræðingur 

einari@hafnarfjordur.is 

Elínborg Helga Helgadóttir  Skólaliði/Frístundaleiðbeinandi helgah@hvaleyrarskoli.is  
Elísa Snæbjörnsdóttir  Sérkennari  elisa@hvaleyrarskoli.is

Elva Brá Jensdóttir Umsjónarkennari  elvabra@hvaleyrarskoli.is 

Emil Alfreð Emilsson Frístundaleiðbeinandi  emile@hvaleyrarskoli.is
 
Emilía Þorsteinsdóttir Umsjónarkennari emiliath@hvaleyrarskoli.is
 
Eva Dögg Kristbjörnsdóttir Umsjónarkennari evad@hvaleyrarskoli.is

Friðþjófur Blöndal  Frístundaleiðbeinandi  fridthjofurb@hvaleyrarskoli.is 

Grétar Birgisson Umsjónarkennari 

gretarb@hvaleyrarskoli.is 

Guðríður Einarsdóttir Skólaritari 

gudridur@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Halldórsdóttir Umsjónarkennari

gudrunh@hvaleyrarskoli.is 

Guðrún Árný Karlsdóttir Tónmenntakennari gudrunarny@hvaleyrarskoli.is

Gunnur Baldursdóttir Umsjónarkennari 

gunnur@hvaleyrarskoli.is 

Hafdís Sigmarsdóttir Myndmenntakennari 

hafdis@hvaleyrarskoli.is 

Helga Eyja Hrafnkellsdóttir Náttúrufræðikennari 

helgahr@hvaleyrarskoli.is 

Helga Konráðsdóttir Námsráðgjafi helgak@hvaleyrarskoli.is
 
Hildur Jónsdóttir Hjúkrunarfræðingur   hvaleyrarskoli@heilsugaeslan.is 

Hilmar Trausti Arnarsson  Íþrótta-/sundkennari   hilmartrausti@hvaleyrarskoli.is 

Hjördís Hera Hauksdóttir Leiklistarkennari/forfallakennari

hjördish@hvaleyrarskoli.is 

Hrönn Gísladóttir Afgreiðsla 

hrönn@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sigríður Salómonsdóttir Stuðningsfulltrúi

huldasa@hvaleyrarskoli.is 

Hulda Sólveig Jóhannsdóttir Íþrótta/sundkennari í leyfi 

huldasol@hvaleyrarskoli.is  

Hulda Íris Sigursveinsdóttir  Þroskaþjálfi huldairis@hvaleyrarskoli.is

Inga Vala Jónsdóttir  Umsjónarkennari ingavala@hvaleyrarskoli.is
 
Inga Oddsdóttir Skólaliði ingaodds@hvaleyrarskoli.is

Jóhanna Guðrún Sigurðardóttir Skólaliði 

johannasigurdar@simnet.is

Karlotta Dögg Skagfield Jónasdóttir Frístundaleiðbeinandi    karlottad@hvaleyrarskoli.is 
Klara Jóhanna Hlynsdóttir Stuðningsfulltrúi klarah@hvaleyrarskoli.is  

Kolbrún Þormóðsdóttir Umsjónarkennari

kolbrun@hvaleyrarskoli.is 

Kristinn Guðlaugsson Skólastjóri kristinn@hvaleyrarskoli.is
    
Kristjana Sæmundsdóttir Umsjónarkennari 

kristjanas@hvaleyrarskoli.is 

Kristján Bjarnason Forfallakennari 

krisjanb@hvaleyrarskoli.is 

Malen Sveinsdóttir Umsjónarkennari 

malen@hvaleyrarskoli.is 

Margrét Heiða Magnúsdóttir Deildarstjóri tómstundamiðstöðvar

margretm@hvaleyrarskoli.is  

Margrét Karlsdóttir Umsjónarkennari 

margret@hvaleyrarskoli.is 

Margrét Ýr Ingimarsdóttir Umsjónarkennari 

margretyr@hvaleyrarskoli.is 

Margrét Össurardóttir Heimilisfræðikennari margretoss@hvaleyrarskoli.is

Marta Gígja Ómarsdóttir Danskennari 

martag@hvaleyrarskoli.is 

Marzena Szczesna  Skólaliði/Frístundaleiðbeinandi   marzena@hvaleyrarskoli.is

Ólafía Rósbjörg Ingólfsdóttir  Sérkennari   olafia@hvaleyrarskoli.is
Páll Sigurður Sigurðsson  Frístundaleiðbeinandi  pallsig@hvaleyrarskoli.is

Ragnheiður Anna Georgsdóttir Umsjónarkennari 

ragnheidura@hvaleyrarskoli.is 

Salvör Kristjánsdóttir Umsjónarkennari salvor@hvaleyrarskoli.is
 
Sif Heiða Guðmundsdóttir Bókasafnsfræðingur 

sif@hvaleyrarskoli.is 

Sigríður Bárðardóttir Umsjónarkennari 

sigridur@hvaleyrarskoli.is 

Sigrún Einarsdóttir  Aðstoðarskólastjóri/Deildarstjóri elsta stigs
sigrun@hvaleyrarskoli.is 

Sigurborg Hrönn Sævaldsdóttir Umsjónarkennari 

sigurborg@hvaleyrarskoli.is 

Soffía Kr. Kristjánsdóttir Sérkennari 

soffia@hvaleyrarskoli.is 

Stefán E. Petersen Smíða-/tónmenntakennari 

stefan@hvaleyrarskoli.is 

Steinar Ó. Stephensen Deildarstjóri mið- og yngsta stigs

steinar@hvaleyrarskoli.is 

Suphaporn Phiokoed Skólaliði 

suphapornph@hvaleyrarskoli.is 

Svandís Aðalheiður Leósdóttir Umsjónarkennari 

svandis@hvaleyrarskoli.is

Særún Valdís Kristmundsdóttir  Frístundaleiðbeinandi   saerunv@hvaleyrarskoli.is 
Úlfhildur Helga Guðbjartsdóttir Tölvu-/textílkennari/tölvuumsjón 

ulla@hvaleyrarskoli.is 

Vilhjálmur Skúli Steinarsson  Íþrótta-/sundkennari  vilhjalmur@hvaleyrarskoli.is 
Wendy Richards Umsjónarkennari

wendy@hvaleyrarskoli.is 

Zoltán Kiss Skólaliði zoltan@hvaleyrarskoli.is
 
Zulaja Johnston da Cruz  Sérkennari   zulaja@hvaleyrarskoli.is

Þórdís Silja Pálsdóttir  Frístundaleiðbeinandi  thordisp@hvaleyrarskoli.is 

Þórunn Harðardóttir Deildarstjóri UT/Sérkennari

thorunn@hvaleyrarskoli.is 

Ægir Magnússon  Sérkennari aegirm@hvaleyrarskoli.is
 

Hvaleyrarskóli |Akurholti 1, 220 Hafnarfjörður
Sími 565-0200 |Netfang hvaleyrarskoli@hvaleyrarskoli.is